Picture1

Thitipong Termsricharoenporn (Eak)
Asst. Sales Manager (Adobe)

Email: thitipongt@vr-3d.com
Tel: 091-545-0507

Picture2

Nattipa Roekapiwart (Mew)
Sales Representative (M&E)

Email: nattipa@vr-3d.com
Tel: 091-545-0509

Picture4

Pornthip Tavesakchitchai (Yhee)
Sales Representative (AEC)

Email: pornthip@vr-3d.com
Tel: 091-545-0510

Picture5

Attaphon Somanothai (Aut)
Sales Representative (AEC)

Email: attaphon@vr-3d.com
Tel: 091-545-0911

Picture6

Kritsadarat Laehmai (Nada)
Sales Representative (AEC)

Email: kritsadarat@vr-3d.com
Tel: 091-545-0912

Picture3

Archiraya Wattanapun (Fangk)
Subscription Sales Adminstration (AEC & M&E)

Email: archiraya@vr-3d.com
Tel: 094-490-6354

DSC06617

Phongsatorn Dammanee (Bom)
Sales Representative (Hardware)

Email: phongsatorn@vr-3d.com
Tel: 062-698-0545

ท่านสามารถติดต่อสอบถามข้อมูลเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์และบริการของ VR Digital และขอใบเสนอราคาของผลิตภัณฑ์และบริการต่างๆ ได้ที่ฝ่ายขาย VR Digital ตามข้อมูลการติดต่อด้านซ้ายมือของท่าน หรือที่แบบฟอร์มด้านล่างนี้ เมื่อเราได้รับข้อความของท่านแล้ว เราจะรีบตอบกลับข้อความของท่านอย่างเร็วที่สุด