Software & Hardware

Picture1

Thitipong Termsricharoenporn (Eak)
Sales Manager (Adobe, Lumion)

Email: thitipongt@vr-3d.com
Tel: 091-545-0507

Picture6

Kritsadarat Laehmai (Nada)
Assistant Sales Manager

Email: kritsadarat@vr-3d.com
Tel: 091-545-0512

VR_Paphinwich

Paphinwich Chanthapoon (Jate)
Sales Representative

Email: paphinwich@vr-3d.com
Tel: 091-545-0511

25,35,319,321.545532

Phanita Sunanta (Som)
Sales Representative

Email: phanita@vr-3d.com
Tel: 091-545-0508

Picture3

Archiraya Wattanapun (Fangk)
Subscription Sales Adminstration (AEC & M&E)

Email: archiraya@vr-3d.com
Tel: 094-490-6354

VR_Thianchai

Thianchai Kongsamut (Num)
Sales Representative (Hardware)

Email: thianchai@vr-3d.com
Tel: 089-675-7747

Training Center

ATC_Warangkana_2

Warangkana Boonyasatit (Eve)
Training Admin Coordinator (Training Center)

Email: warangkana@vr-3d.com
Tel: 061 853 4554

Consultant & Servrices

VRC_Patsorn

Patsorn Vorrawongwiwat (Gluayhorm)
Project Coordinator (Consultant & Services)

Email: patsorn@vr-3d.com
Tel: +66(0)9-9320-2545

Contact Form

ท่านสามารถติดต่อเพื่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์และบริการต่าง ๆ รวมถึงการติดต่อเพื่อขอเอกสารใบเสนอราคาของผลิตภัณฑ์และบริการต่างๆ ของบริษัท ได้ที่ฝ่ายขาย บริษัท วี อาร์ ดิจิตอล จำกัด ตามข้อมูลการติดต่อด้านซ้ายมือของท่าน หรือที่แบบฟอร์มดิจิทัลด้านล่างนี้

โดยเมื่อเราได้รับรายละเอียดความต้องการของท่านเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เราจะรีบตอบกลับข้อความของท่านอย่างเร็วที่สุด

ชื่อและนามสกุลของคุณ (Your Name and Surname)

อีเมล์ของคุณ (Your Email)

หัวข้อเรื่อง (Subject)

ข้อความของคุณ (Your Message)