Company Address

บริษัท วี อาร์ ดิจิตอล จำกัด
VR Digital Company Limited

เลขที่ 154 ซอยสุขสันต์ ถนนสุรวงศ์ เขตบางรัก กรุงเทพมหานคร 10500
154 Soi Suksan, Surawong Rd., Bangrak, Bangkok, Thailand 10500

หมายเลขโทรศัพท์ (Tel.): +66(0)2 267 6388-9
หมายเลขโทรสาร (Fax.): +66(0)2 233 5024

อีเมล์สอบถามข้อมูล (Information): info@vr-3d.com
อีเมล์ฝ่ายขาย (Sales): sales@vr-3d.com
อีเมล์อีเวนท์ (Events): events@vr-3d.com

Contact Form

ชื่อและนามสกุลของคุณ (Your Name and Surname)

อีเมล์ของคุณ (Your Email)

หัวข้อเรื่อง (Subject)

ข้อความของคุณ (Your Message)

Contact Persons

> Software & Hardware Products

Thitipong Termsricharoenporn (Eak)
Sales Manager (Adobe, SketchUp, Lumion)

Email: thitipongt@vr-3d.com
Mobile: 091-545-0507

Kritsadarat Laehmai (Nada)
Assistant Sales Manager

Email: kritsadarat@vr-3d.com
Mobile: 091-545-0512

Paphinwich Chanthapoon (Jate)
Sales Representative

Email: paphinwich@vr-3d.com
Mobile: 091-545-0511

Thianchai Kongsamut (Noom)
Sales Representative (Hardware)

Email: thianchai@vr-3d.com
Mobile: 089-675-7747

> Training Center

Warangkana Boonyasatit (Eve)
Training Admin Coordinator

Email: warangkana@vr-3d.com
Mobile: 061-853-4554

> Consultant & Services

Suwan Pradip Na Thalang
Project Manager

Email: suwan@vr-3d.com
Mobile: 081-806-3892

Patsorn Vorrawongwiwat (Gluayhorm)
Project Coordinator

Email: patsorn@vr-3d.com
Mobile: 099-320-2545