Hardware & Software

VRD-S-Thitipong

Thitipong Termsricharoenporn (Eak)
Sales Manager (Adobe, Lumion)

Email: thitipongt@vr-3d.com
Mobile: 091-545-0507

VRD-S-Kritsadarat

Kritsadarat Laehmai (Nada)
Assistant Sales Manager

Email: kritsadarat@vr-3d.com
Mobile: 091-545-0512

VRD-S-Paphinwich

Paphinwich Chanthapoon (Jate)
Sales Representative

Email: paphinwich@vr-3d.com
Mobile: 091-545-0511

VRD-S-Natthinee

Natthinee Wongwairungruang (Pam)
Sales Representative (Novade)

Email: natthinee@vr-3d.com
Mobile: 091-545-0509

Picture3

Archiraya Wattanapun (Fangk)
Subscription Sales Adminstration (AEC & M&E)

Email: archiraya@vr-3d.com
Mobile: 094-490-6354

VRD-S-Thianchai

Thianchai Kongsamut (Num)
Sales Representative (Hardware)

Email: thianchai@vr-3d.com
Mobile: 089-675-7747

Training Center

VRD-T-Warangkana

Warangkana Boonyasatit (Eve)
Training Admin Coordinator

Email: warangkana@vr-3d.com
Mobile: 061-853-4554

Consultant & Services

VRD-C-Patsorn

Patsorn Vorrawongwiwat (Gluayhorm)
Project Coordinator

Email: patsorn@vr-3d.com
Mobile: 099-320-2545

Contact Form

ท่านสามารถติดต่อเพื่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์และบริการ รวมถึงการติดต่อเพื่อขอเอกสารใบเสนอราคาของผลิตภัณฑ์และบริการต่าง ๆ ของบริษัทฯ ได้ที่ฝ่ายขาย บริษัท วี อาร์ ดิจิตอล จำกัด ตามข้อมูลการติดต่อด้านซ้ายมือของท่าน หรือที่แบบฟอร์มดิจิทัลด้านล่างนี้

โดยเมื่อเราได้รับรายละเอียดความต้องการของท่านเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เราจะรีบตอบกลับข้อความของท่านโดยเร็วที่สุด

ชื่อและนามสกุลของคุณ (Your Name and Surname)

อีเมล์ของคุณ (Your Email)

หัวข้อเรื่อง (Subject)

ข้อความของคุณ (Your Message)